

Aina ya Mteja	Mpya		Kurudia	
---------------	------	--	---------	--

I.TAARIFA YA MKOAJI

Jina					
Tarehe ya kuzaliwa				Sehemu uliyozaliwa	
Aina ya Kitambulisho				Namba ya Kitambulisho	
Simu za Mteja					
Anuani ya Nyumbani					
Una Akaunti ya Benki?	Ndiyo	Hapana	Aina ya Akaunti		Benki

II. TAARIFA ZA FAMILIA

Hadhi ya Ndoa	Sijaoa/Sijaolewa	Nimeoa/Nimeolewa	Mtalikiwa	Mjane
Jina la Mwanandoa/Ndugu			Kitambulisho	
Simu ya Mwanandoa/Ndugu				
Mapato ya familia kwa mwezi			Matumizi ya familia	

III. MAELEZO YA BIASHARA/KAZI

Tarehe ya kuanza biashara/kazi				Aina ya biashara/kazi	
Anuani ya biashara/kazi					
Biashara nyingine				Mapato(Mwezi)	
Jumla ya mauzo/mapato kwa mwezi				Jumla ya thamani	

IV. KIASI CHA MKOPO KILICHOOMBWA

Kiasi (Tshs)				Kiasi kwa tarakimu	
Kiasi gani unachoweza kulipa kwa mwezi/wiki?					
Eleza malengo ya Mkopo					
Kama biashara au kazi yako haitaenda vizuri, utalipaje mkopo?					
Una mkopo sehemu nyingine?Kama ndiyo zitaje					
Marejesho ni kiasi gani kwa mwezi/wiki?					
Mkopo huo dhamana yake ni nini?					

V. DHAMANA ILIYOPENDEKEZWA

Maelezo			Thamani	
A. Nyumba/Kiwanja: Namba ya Kiwana:		Eneo lilipo:	Mtaa:	
Wilaya:		Mkoa:		
B. Gari: Aina:		Namba ya gari:	Rangi:	
Chasis No.				
C. Kazi: Taasisi		Cheo:	Tarehe ya kuajiriwa:	
D. Biashara:		Eneo ilipo:	Mtaa:	
Wilaya:		Mkoa:		
Majina ya Wadhamini/Mwombaji mwenza kama sio mwanandoa				
Jina:	Aina ya Kipato:		Kipato halisi:	
Jina:	Aina ya Kipato:		Kipato halisi:	

Chanzo cha taarifa kuhusu ZANE FINANCE LTD (Name) _____

Kwa kusaini hapo chini, mwombaji anathibitisha kuwa taarifa hizi ni za kweli na sahihi. Anakubaliana na mchangamano wa mapato na matumizi yake na amekubali kutembelewa kwake anapoishi. Yuko tayari kutoa taarifa ambazo ni muhimu kwa Kampuni kuamua juu ya maombi ya Mkopo. Pia anakubali Kampuni kupata taarifa za mwombaji kutoka kwa mtu mwingine. Mwombaji anatambua kuwa kujaza fomu hii haimaanishi kuwa Kampuni itampatia mkopo.

_____ Sahihi ya
Mwombaji Tare he Sahihi ya Afisa Tarehe

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

IMEPITISHWA.....CHEO.....TAREHE.....

IMEKUBALIWA NA.....CHEO.....TAREHE.....